Ana amfani da injin wankin mota cikakke a cikin wuraren shakatawa na masana'antu

Aiwatar da injunan wanke mota ta atomatik a cikin wuraren shakatawa na masana'antu suna da buƙatun kasuwa na musamman da fa'idodin aiki, kuma ya dace musamman ga yanayin yanayi tare da jama'a masu yawan jama'a, babban motsin abin hawa, da ƙaƙƙarfan buƙatun inganci. Mai zuwa shine cikakken bincike:

https://www.autocarwasher.com/application-of-fully-automatic-car-washing-machine-in-industrial-park/

1. Muhimman fa'idodi na tura wuraren shakatawa na masana'antu

 

Lallai ana buƙata

Kamfanoni na iya siyan sabis ɗin wanke mota a cikin batches azaman fa'idodin ma'aikata (kamar wanke mota kyauta sau biyu a wata).

Ƙungiyoyin dabaru na iya sanya hannu kan yarjejeniyoyin dogon lokaci don rage farashin wanke mota guda ɗaya (kamar fakiti na shekara-shekara).

 

Babban canjin zirga-zirga

Matsakaicin lokacin tsayawa na yau da kullun na abubuwan hawa a cikin wurin shakatawa yana da tsayin sa'o'i 8-10, lokacin wanke motar yana da ƙarfi sosai kuma ƙimar amfani da kayan aiki yana da yawa.

Misali: Bayan tura wurin shakatawa na masana'antu na Shanghai, matsakaicin adadin wankin mota na yau da kullun ya kai raka'a 120 (wanda ya kai kashi 15% na yawan adadin wuraren ajiye motoci).

 

Ajiye makamashi da kiyaye muhalli

Wurin shakatawa na masana'antu yana da ƙayyadaddun ƙayyadaddun kariyar muhalli, kuma tsarin ruwa mai yawo (fiye da 70% na ceton ruwa) da ayyukan kula da ruwa na atomatik na masu wanke mota sun fi sauƙi don ƙaddamar da bita.

Ana iya daidaita shi tare da hasken rana (sakawar rufi) don ƙara rage yawan amfani da makamashi.

2. Nau'in injin wankin mota ta atomatik da shawarwarin zaɓi:

Dangane da wurin shakatawa na masana'antu, zaku iya zaɓar nau'ikan masu zuwa:

Injin wankin motar rami

Siffofin:Ana jan motar ta wurin wanki ta hanyar bel mai ɗaukar nauyi, mai cikakken sarrafa kansa, kuma tana da inganci sosai (ana iya wanke motoci 30-50 a kowace awa).

Abubuwan da suka dace:Tashoshin mai tare da manyan shafuka (yana buƙatar tsayin mita 30-50) da ƙarar zirga-zirga.

Injin Wankin Mota mara taɓawa

Siffofin:ruwa mai matsa lamba + fesa kumfa, babu buƙatar gogewa, rage lalacewar fenti, dacewa da manyan motoci masu tsayi.

Abubuwan da suka dace:kananan da matsakaici-size gas tashoshin (rufe wani yanki na game da 10 × 5 mita), abokin ciniki kungiyoyin da babban bukatar mota fenti kariya.

Injin wankin mota mai jujjuyawa (gantry).

Siffofin:Kayan aikin wayar hannu ne don tsaftacewa, abin hawa yana tsaye, kuma yana ɗaukar ƙaramin yanki (kimanin mita 6 × 4).

Abubuwan da suka dace:gidajen mai tare da iyakacin sarari da ƙarancin farashi.